Levr Bet
Prediction Market
Prediction markets with 2x-5x leverage on single-game sports lines

Mga Sinusuportahang Network

Avalanche
Download OneKey App

Gamitin Levr Bet gamit ang OneKey App

Secure na wallet na may built-in na trading at access sa dApp. Bumili, mag-trade, at kumonekta mula sa desktop, mobile, o browser.

Ano ang Levr Bet?

Levr Bet is a decentralized protocol that facilitates leveraged betting on the price movements of various crypto assets. Operating as an on-chain prediction market, the platform allows users to speculate on whether the price of assets like Bitcoin (BTC) and Ethereum (ETH) will rise or fall within a specific timeframe. A key feature of Levr Bet is its use of leverage, which enables users to amplify their exposure to market volatility. This mechanism allows for potentially magnified outcomes based on the accuracy of a user's prediction. The platform is built on a Layer 2 scaling solution, such as Arbitrum, to address common blockchain concerns like network congestion and high transaction costs. By operating on an L2, Levr Bet aims to provide a faster and more cost-effective user experience compared to DApps deployed directly on the Ethereum mainnet. All transactions and settlements are executed by smart contracts, which ensures transparency and removes the need for a central intermediary to manage funds or outcomes. Users interact with the Levr Bet DApp directly from their self-custodial Web3 wallet, such as MetaMask or Trust Wallet. This non-custodial approach means users retain full control over their private keys and digital assets throughout the betting process. To ensure fair and accurate settlement, the protocol integrates with on-chain oracles to fetch real-time price data from multiple reliable sources. Levr Bet provides a decentralized venue for users interested in speculative financial activities within the DeFi ecosystem, combining elements of trading and gamified risk.

Paano gamitin Levr Bet

01

Buksan ang OneKey browser

how-to-use-step-1

Buksan ang Browser sa OneKey App at hanapin Levr Bet.

02

Ikonekta ang wallet

how-to-use-step-2

sa Levr Bet page, piliin ang OneKey at aprubahan ang koneksyon.

03

Pumili ng operasyon

how-to-use-step-3

Sa Levr Bet, pumili ng aksyon at ilagay ang mga detalye.

04

Kumpirmahin at lagdaan

how-to-use-step-4

Suriin ang transaksyon sa OneKey, pagkatapos ay kumpirmahin at mag-sign sa iyong device.

Bakit ang OneKey ang pinakamahusay na kasosyo para sa Levr Bet?

Sinusuportahan sa lahat ng mga platform

Sinusuportahan sa lahat ng mga platform

Desktop, mobile, at extension ng browser — secure na kumonekta sa Levr Bet mula sa anumang device.

Multi-chain compatible

Multi-chain compatible

Native na suporta para sa mga pangunahing pampublikong chain kung saan gumagana ang Levr Bet (gaya ng Ethereum, Arbitrum, Polygon, BNB Chain, Avalanche, atbp.), para mapamahalaan ng isang wallet ang mga asset sa maraming chain.

Built-in na dApp browser

Built-in na dApp browser

Ang secure na dApp browser ng OneKey ay nagbibigay sa iyo ng one-tap na access sa Levr Bet, na may mga pagsusuri sa kontrata at phishing para sa mas ligtas na pakikipag-ugnayan.

Seguridad sa antas ng hardware

Seguridad sa antas ng hardware

Gamit ang OneKey hardware wallet, mananatiling offline ang mga key at ang bawat kritikal na aksyon ay nakumpirma sa device para sa proteksyon sa antas ng hardware.

Bakit ginagawang mas ligtas ng mga wallet ng hardware ang dApps?

Pribadong key na nakaimbak offline

Ang iyong pribadong key ay nakaimbak sa isang secure na offline chip at hindi kailanman kumokonekta sa internet.

Pribadong key na nakaimbak offline

Pisikal na kumpirmahin ang bawat transaksyon.

Tingnan at aprubahan ang bawat transaksyon sa screen ng iyong hardware wallet.

Pisikal na kumpirmahin ang bawat transaksyon.

Protektahan laban sa malware

Kahit na na-infect ang iyong telepono o computer, pinapanatili ng secure na chip na ligtas ang iyong mga asset.

Protektahan laban sa malware

Open-source na nabe-verify

Ang OneKey ay ganap na open source, na may seguridad na napatunayan ng komunidad.

Open-source na nabe-verify

Ipares sa isang OneKey hardware wallet para manatiling offline ang iyong mga key at ma-verify ang bawat transaksyon mismo sa device.