Media Licensing Token
MLT
Gửi · Nhận
App
Hardware
Buôn bán
Giao Dịch
Hoạt động với các ứng dụng này
OneKey App
Rabby Wallet
MetaMask
imToken
Specter
Backpack
Keplr
Eternl
UniSat
Mạng lưới
Ethereum
BNB Smart Chain
Nâng cao mức độ bảo mật tiền điện tử của bạn
Ví Media Licensing Token tốt nhất

Ví Media Licensing Token giúp bạn dễ dàng lưu trữ, gửi và nhận tài sản kỹ thuật số. Bạn có thể thực hiện giao dịch token xuyên chuỗi bất cứ lúc nào, khám phá các thị trường NFT và dApps, đồng thời khám phá thêm nhiều cơ hội. Là một ví tích hợp cho hệ sinh thái Media Licensing Token, nó cung cấp cho bạn trải nghiệm on-chain an toàn.

Download OneKey App
OneKey App
Sử dụng ứng dụng của chúng tôi để khám phá tất cả các blockchain với độ an toàn và tin cậy tuyệt đối.
OneKey Shop
Mua sắm OneKey
Ví phần cứng tiên tiến nhất thế giới.

Tại sao chọn Media Licensing Token ví với OneKey

  • why-choose-onekey
    Kiểm soát sự an toàn thuộc về bạn

    Không yêu cầu xác minh tên thật. Chúng tôi không thu thập và theo dõi dữ liệu người dùng. Ví của bạn chỉ thuộc về bạn.

  • why-choose-onekey
    100% mã nguồn mở và minh bạch

    Media Licensing Token Wallet là ví mã nguồn mở hoàn toàn; mọi dòng mã đều có thể được kiểm tra và xác minh bởi các chuyên gia bảo mật. Bảo mật không dựa trên lời hứa mà dựa trên tính minh bạch.

  • why-choose-onekey
    Bảo vệ rủi ro thông minh

    Tính năng bảo vệ chống lừa đảo dApp tích hợp sẵn và tính năng tự động ẩn token đáng ngờ giúp phát hiện hợp đồng rủi ro, ngăn chặn phê duyệt độc hại hoặc trộm cắp tài sản.

  • why-choose-onekey
    Hỗ trợ toàn cầu

    Cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách hàng đa ngôn ngữ 24/7 để giải quyết vấn đề của bạn bất cứ lúc nào.

Giá Media Licensing Token

Câu hỏi thường gặp

Media Licensing Token là gì?

Được thành lập bởi công ty truyền thông Đức Welt der Wunder GmbH, Nền tảng MILC (Media Industry Licensing Content) hiện thực hóa một Metaverse kết nối các nhà cung cấp nội dung truyền thông chuyên nghiệp và không chuyên nghiệp với một cộng đồng toàn cầu. Metaverse này có một thị trường cấp phép nội dung, một nền tảng gọi vốn cộng đồng cho phim ảnh và một nền tảng truyền thông xã hội.

Các tính năng bổ sung bao gồm giao diện chơi game, thị trường NFT, âm nhạc, quyền truy cập trực tiếp vào các sàn giao dịch tập trung, v.v. sẽ được thêm vào từ năm 2022 đến 2023.

Đối với các chuyên gia truyền thông, Nền tảng MILC giải quyết bốn thách thức cơ bản quan trọng: khả năng sẵn có toàn cầu của nội dung, quá trình khám phá cho người mua, cấp phép phức tạp và phản hồi sớm từ người xem.

MLT (Media Licensing token) hoạt động như một phương tiện thanh toán và ký hợp đồng, như phương tiện thưởng cho cộng đồng và token quản trị nền tảng.

Ví Media Licensing Token nào tốt nhất?

Làm thế nào để sở hữu ví Media Licensing Token?

Làm thế nào để sử dụng ví Media Licensing Token?