ORE Network
ORE
Gửi · Nhận
App
Hardware
Buôn bán
Giao Dịch
Hoạt động với các ứng dụng này
OneKey App
OKX Wallet
Rabby Wallet
MetaMask
imToken
Specter
Backpack
Keplr
Eternl
UniSat
Mạng lưới
Ethereum
Polygon POS
BNB Smart Chain
Nâng cao mức độ bảo mật tiền điện tử của bạn
Ví ORE Network tốt nhất

Ví ORE Network giúp bạn dễ dàng lưu trữ, gửi và nhận tài sản kỹ thuật số. Bạn có thể thực hiện giao dịch token xuyên chuỗi bất cứ lúc nào, khám phá các thị trường NFT và dApps, đồng thời khám phá thêm nhiều cơ hội. Là một ví tích hợp cho hệ sinh thái ORE Network, nó cung cấp cho bạn trải nghiệm on-chain an toàn.

Download OneKey App
OneKey App
Sử dụng ứng dụng của chúng tôi để khám phá tất cả các blockchain với độ an toàn và tin cậy tuyệt đối.
OneKey Shop
Mua sắm OneKey
Ví phần cứng tiên tiến nhất thế giới.

Tại sao chọn ORE Network ví với OneKey

  • why-choose-onekey
    Kiểm soát sự an toàn thuộc về bạn

    Không yêu cầu xác minh tên thật. Chúng tôi không thu thập và theo dõi dữ liệu người dùng. Ví của bạn chỉ thuộc về bạn.

  • why-choose-onekey
    100% mã nguồn mở và minh bạch

    ORE Network Wallet là ví mã nguồn mở hoàn toàn; mọi dòng mã đều có thể được kiểm tra và xác minh bởi các chuyên gia bảo mật. Bảo mật không dựa trên lời hứa mà dựa trên tính minh bạch.

  • why-choose-onekey
    Bảo vệ rủi ro thông minh

    Tính năng bảo vệ chống lừa đảo dApp tích hợp sẵn và tính năng tự động ẩn token đáng ngờ giúp phát hiện hợp đồng rủi ro, ngăn chặn phê duyệt độc hại hoặc trộm cắp tài sản.

  • why-choose-onekey
    Hỗ trợ toàn cầu

    Cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách hàng đa ngôn ngữ 24/7 để giải quyết vấn đề của bạn bất cứ lúc nào.

Giá ORE Network

Câu hỏi thường gặp

ORE Network là gì?

Token ORE là tài sản kỹ thuật số gốc vận hành Mạng lưới Open Rights Exchange (ORE) — một công nghệ blockchain mã nguồn mở và phi tập trung có thể quản lý danh tính và tài sản kỹ thuật số, xuyên chuỗi.

Mạng lưới ORE hoạt động xuyên chuỗi với Ethereum, Algorand, EOS và nhiều hơn nữa để kết nối danh tính Web 2.0 với Web 3.0.

Mạng lưới ORE cung cấp trải nghiệm đăng nhập đơn giản cho các công ty blockchain để mở rộng người dùng và phát triển nhanh hơn — và cho phép các công ty không phải blockchain bắt đầu sử dụng công nghệ blockchain và tiền điện tử, mà không cần phải làm những việc nặng nhọc.

Tiện ích của Token ORE liên tục tăng trưởng với mỗi tài khoản mới được tạo trên blockchain ORE — và với bất kỳ dự án mới nào được xây dựng trên Open Rights Exchange. Đã có hàng trăm tài khoản, với nhiều hơn được thêm hàng ngày và hàng chục giải pháp lớp 1 đang xây dựng với Mạng lưới ORE bao gồm Algorand, Alliance Block, Republic Realm và AIKON.

Ví ORE Network nào tốt nhất?

Làm thế nào để sở hữu ví ORE Network?

Làm thế nào để sử dụng ví ORE Network?